Wasannin hunturu 80cm Dusar ƙanƙara Tube Tare da Ƙashin Ƙarƙashin Siyarwa

Takaitaccen Bayani:

Matsayin kasuwanci, bututun dusar ƙanƙara mai nauyi mai nauyi. Babban aiki, slick-rufi mai wuyar ƙasa polyethylene tushe yana ɗaukar tasiri kuma yana ba da saman zamiya mai santsi. Hannun riko na nailan sau biyu da ƙarfin igiya mai ƙarfi biyu tare da sama da 4300 lbs. na juriya ƙarfi. Mai rufi tare da keɓantaccen maganin sanyi mai jure sanyi, Ƙimar Tsaron Sauri tare da murfin ƙima don sauƙin hauhawar farashi da raguwa. Yana ɗaukar manya da yara


  • Szie:cm 80
  • MOQ:100 PCS
  • Launi:Ja, Blue, Yellow, Green
  • Kunshin:Carton & Jakar Saƙa
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    dusar ƙanƙara tube2

    MIYA


  • Na baya:
  • Na gaba: